Class 12A1 Thăng Long High School
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Class 12A1 Thăng Long High School

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng NhậpĐăng ký

Hãy ủng hộ cho Box nhạc nào các bạn.

Go down 
3 posters

Loại nhạc mà bạn ưa thích???
US-UK vô đối
Hãy ủng hộ cho Box nhạc nào các bạn. Vote_lcap43%Hãy ủng hộ cho Box nhạc nào các bạn. Vote_rcap
 43% [ 3 ]
Vpop muôn màu sắc
Hãy ủng hộ cho Box nhạc nào các bạn. Vote_lcap14%Hãy ủng hộ cho Box nhạc nào các bạn. Vote_rcap
 14% [ 1 ]
Kpop âm điệu tuyệt hảo
Hãy ủng hộ cho Box nhạc nào các bạn. Vote_lcap43%Hãy ủng hộ cho Box nhạc nào các bạn. Vote_rcap
 43% [ 3 ]
Thể loại khác...
Hãy ủng hộ cho Box nhạc nào các bạn. Vote_lcap0%Hãy ủng hộ cho Box nhạc nào các bạn. Vote_rcap
 0% [ 0 ]
Tổng số bầu chọn : 7

Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Hãy ủng hộ cho Box nhạc nào các bạn. Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy ủng hộ cho Box nhạc nào các bạn.   Hãy ủng hộ cho Box nhạc nào các bạn. Icon_minitimeTue Aug 09, 2011 9:59 pm

Thanks Bác Phát nhaz bác đã nhiệt tình giúp cho 4rum lớp mình phát triển Thanks tất cả mọi ng` những ai đã tích cực nhiệt tình w.tâm tới 4rum và admin có lời đề nghị tới bạn Ji.3bj ko phải spam nhiều là tốt đâu nên để ý xem mọi người cần những ji,nghĩ ji nhé nhiều khi vào 4rum thấy nhiều comment nhưng toàn là do một người gửi thì cũng hơi phiền tới người đọc lắm bạn Ji.3bj nên rút kinh nghiệm nhé Thanks
Admin
Thân.
https://thanglong12a1.forumvi.com
MonsterQ2703
Kiếm Gỗ
Kiếm Gỗ
MonsterQ2703

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy ủng hộ cho Box nhạc nào các bạn.   Hãy ủng hộ cho Box nhạc nào các bạn. Icon_minitimeTue Aug 09, 2011 10:08 pm

tks bác Phát, t7 tuần này kt toán & địa sẽ gặp bác để 888 Smile
https://www.facebook.com/X.Monster.Q
Davidj
Kiếm Bạc
Kiếm Bạc
Davidj

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy ủng hộ cho Box nhạc nào các bạn.   Hãy ủng hộ cho Box nhạc nào các bạn. Icon_minitimeTue Aug 16, 2011 5:16 pm

Admin đã viết:
Thanks Bác Phát nhaz bác đã nhiệt tình giúp cho 4rum lớp mình phát triển Thanks tất cả mọi ng` những ai đã tích cực nhiệt tình w.tâm tới 4rum và admin có lời đề nghị tới bạn Ji.3bj ko phải spam nhiều là tốt đâu nên để ý xem mọi người cần những ji,nghĩ ji nhé nhiều khi vào 4rum thấy nhiều comment nhưng toàn là do một người gửi thì cũng hơi phiền tới người đọc lắm bạn Ji.3bj nên rút kinh nghiệm nhé Thanks
Admin
Thân.

Cám ơn sự ủng hộ của Admin. Riêng những khu vực như thế này thì các bạn đều có quyền post reply 1 cách thoải mái. Admin ko nên quá khắc khe với các bạn, đặc biệt Admin nên xem lại cách học Văn của mình để hạn chế tình trạng viết sai chính tả và 1 số lỗi khác.
Admin
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy ủng hộ cho Box nhạc nào các bạn.   Hãy ủng hộ cho Box nhạc nào các bạn. Icon_minitimeTue Aug 16, 2011 5:45 pm

Tks bác Phát hì hì chắc tại chữ nghĩa hao mòn hì
https://thanglong12a1.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy ủng hộ cho Box nhạc nào các bạn.   Hãy ủng hộ cho Box nhạc nào các bạn. Icon_minitime

Hãy ủng hộ cho Box nhạc nào các bạn.
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» NHac hay day ba con oi